| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 40×38×32ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
|---|---|
| ขนาด | 210×130×46 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| ได้รับ | 2.0dBi |
| น้ำหนักรวม | 2.0 กิโลกรัม |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร ที่ -75dBm |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน 1 ชม.: 28V, 5A หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| กำลังขับรวม | 125W |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| ขนาด | 660X290X50มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 50~150 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ขนาด | 560 x 235 x 95มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 11 กิโลกรัม |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะการป้องกัน | รัศมี 300-500 เมตร (-75dBm ขึ้นอยู่กับระยะห่างของสถานีฐานในทุ่งโล่ง) |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณที่ติดขัด | ซีดีเอ็มเอ: 2.4G, 2.4G, 5.8G, จีพีเอส L1, 433MHz, 915MHz |
| ช่องสัญญาณเอาท์พุต | 6 ช่องสัญญาณออกอิสระ |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| สี | สีดำ สีขาว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V-DC19V) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 10ม.-60ม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| เวลาปฏิบัติงาน | การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| การใช้พลังงาน | 30 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 5% - 95% |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 62กก |
| กำลังขับ | 600W |
| พื้นที่ป้องกัน | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 108w |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แยมรัศมี | 20-80 เมตร |