| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/10000mAh |
| กำลังทั้งหมด | 8.4W |
| ขนาดบรรจุ | 25×24×8ซม |
| ที่ชาร์จในรถยนต์ | DC12V ใน |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนภายใน 24AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| พลังการดำเนินงาน | แหล่งจ่ายไฟภายใน 90-260 VAC / 24V DC |
| คะแนนความต้านทาน | IP52 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนักหน่วย | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 11กก.) |
| ขนาด | 680 × 300 × 70มม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศแผงรับ 10dBi |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 10A; หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| แสดง | LCD แสดงเปอร์เซ็นต์แบตเตอรี่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V-DC19V) |
|---|---|
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 350×278×98มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| ขนาด | 388 x 145 x 55มม |
| กำลังทั้งหมด | 46W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-60 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แยมรัศมี | 20-60 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC24V |
| เวลาทำงาน | ทํางานต่อเนื่อง |
| ขนาดสินค้า | 355 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 5.0กก |