| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 3กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~3กม. (เรือ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงการตรวจจับ | เรือ 1.5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~8กม. (เรือ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~5กม. (เรือ) |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1-10กม. |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดของอะซิมัท | ≤1.5° (RMS) |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
| อัตราความสำเร็จในการตรวจจับ | ≥95% |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาวคลื่น 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 เมตร/วินาที - 83 เมตร/วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ≤ 250W (การใช้พลังงาน) AC220V (อินพุต) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
| น้ำหนัก | ≤ 26 กก |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| วงการตรวจจับ | 100เมกะเฮิรตซ์~6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| วงดนตรีหลัก | 433MHz, 900MHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| วิธีการวางตำแหน่ง | การแยกวิเคราะห์ตำแหน่งโปรโตคอล |
| การแคร็กโปรโตคอล | CRPC, รหัสโดรน, รหัสระยะไกล |
| ระยะการปลอมแปลง | 0~1กม |