| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 0°~40° |
| ความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| โหมดการทำงาน | อาร์เรย์แบบแบ่งเฟส + พัลส์ดอปเปลอร์ |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| มิติ | 445 มม. × 300 มม. × 400 มม |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| มิติ | 445 มม. × 300 มม. × 400 มม |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ | 2.4GHz 5.8GHz |
| ชื่อสินค้า | ระบบเตือนภัยโดรน |
| เป้า | DJI, AUTEL, FIMI, YUNEEC, HUBSAN, FPV และการแข่งรถ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:40กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ | 2.4GHz 5.8GHz |
| ชื่อสินค้า | ระบบเตือนภัยโดรน |
| เป้า | DJI, AUTEL, FIMI, YUNEEC, HUBSAN, FPV และการแข่งรถ |