| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20-6000mhz |
| น้ำหนักรวม | 45 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500-2000 ม. (ขึ้นอยู่กับสภาพเครือข่ายสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| จำนวนเสาอากาศ | 8 |
| ระยะการติดขัด | 500-1100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการปฏิเสธสัญญาณรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อเสียงรบกวนหกสัญญาณรบกวน: ≥90dB |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| อินพุตแรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 6~33V |
| การใช้พลังงาน | ≤25W |
| กำลังทั้งหมด | 160W |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย | 47dBm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 110-240V, กระแสตรง 24V |
| น้ำหนัก | 6กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 100-300 เมตร (-75dBm @ เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ขนาด | 520 x 340 x 200มม |
| การใช้พลังงาน | 600W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC-220V/DC-48V |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
| ขนาด | 350*190*490มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ขนาด | 220×110×146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| น้ำหนักรวม | 60กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800*700*600มม |