| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| การควบคุมอัตราขยายแบบแมนนวล | สเต็ป 31dB / 1dB |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ขนาด | 354*268*58มม |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ขนาด | 170*127*65มม |
| น้ำหนักรวม | 3.5กก |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณแบบดูอัลแบนด์ |
|---|---|
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
| การควบคุมอัตราขยายแบบแมนนวล | สเต็ป 31dB / 1dB |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง GaN |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ, ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความชื้น | < 90% |
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
|---|---|
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1500 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| ได้รับ | 75.0db |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | LTE, 2G, 4G, 3G |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณกลางแจ้ง |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| ช่วงความถี่ | 700/900/1800/2100/2600mhz |
| น้ำหนัก | 15กก |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีฟ้า,สีดำ,สีขาว,เงิน/ทอง,ทอง |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |