| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีดำ |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| ชื่อ | โมดูลเครื่องขยายสัญญาณ RF |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 700-6000MHz |
| นอกวงปลอม | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12.75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง+28V |
| ปัจจุบันทำงาน | ≤1.8A |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความชื้น | < 90% |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| ความชื้น | < 90% |
| พิมพ์ | เครื่องขยายสัญญาณ 3g |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 2G, 4G, จีเอสเอ็ม, 3G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 300-500 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ได้รับ | 75dB ± 2dB |
| การควบคุมอัตราขยายแบบแมนนวล | สเต็ป 31dB / 1dB |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ขนาด | 189 × 268 × 58มม |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม.*91 มม.*18 มม |
| สภาพแวดล้อม | IP40 |
| ความชื้น | < 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |