| ความชื้น | < 90% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ +55°C |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| คลื่นความถี่ | 700/900/1800/2100/2600mhz |
| กำลังขับ | 27dBm |
| ขนาด | 460 × 350 × 163มม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 85dB |
| กำลังขับ | 33dBm |
| ขนาด | 354*268*58มม |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |
| การสนับสนุนเครือข่าย | รองรับเครือข่าย 2G/3G/4G/DCS/WCDMA/LTE |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
| กำลังขับ | 30dBm |
| น้ำหนัก | 7กก |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 800-1500 ตรม |
| อัปลิงค์กำลังเอาท์พุต | 30±1dBm |
| หมายเลขเชื่อมต่อ | 4/ผู้บริจาค 4/ระยะไกล |
| กำลังขับแสง | -9dBm~-3dBm ±1dB ความอดทน |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| การเสริมเสียง | 80dB |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ชื่อ | เครื่องทวนสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| กำไรจากระบบ | 90dB |
| ช่วงความถี่ | 900/1800/2100เมกะเฮิร์ตซ์ |
| น้ำหนัก | 30กก |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 1800/2100Mhz |
| กำลังขับ | 20dBm |
| ได้รับ | 65dB |