| ระยะความเสียหายที่มีประสิทธิภาพ | ≥20เมตร |
|---|---|
| น้ำหนักระบบ | ≤15กก |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | มุมราบ -45° ถึง +45°, ระดับความสูง 0° ถึง 90° |
| การสนับสนุนการแนะแนวภายนอก | ใช่ สำหรับการติดตามเป้าหมายและคำแนะนำ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |
| ความชื้น | < 90% |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความชื้น | < 90% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| น้ำหนัก | 1กก |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ขนาดบูสเตอร์ | 9.7 x 5.2 x 1.1ซม |