| ชื่อ | โมดูล GaN |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 250-400MHz (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 100W |
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | >31 เดซิเบล |
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | >31 เดซิเบล |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 200-300เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 30V |
| ข้อมูลจำเพาะ | 37.3*112*19.5 มิลลิเมตร |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 5,000-8,000ตรม |
| ได้รับ | 80.0db |
| ขนาด | 239 มม.*268 มม.*58 มม |
| กำลังขับ | 23dBm±2dBm |
| พิมพ์ | ควอแบนด์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 800-1500ตรม |
| ได้รับ | 75.0db |
| ขนาด | 189 มม.*268 มม.*58 มม |
| กำลังขับ | 23dBm |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, DC9V/5A |
| ความชื้น | < 90% |
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| น้ำหนัก | 1กก |
| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| ความชื้น | < 90% |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | < 1.2กก |
|---|---|
| ขนาด | 20.6 × 12.8 × 2.3ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ~ +55 ° C |
| ความชื้น | < 90% |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |