| Tên | Mô-đun GaN |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Tính thường xuyên | 250-400 MHz (Có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Quyền lực | 100W |
| độ rộng băng tần | Băng rộng |
|---|---|
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| VSWR | ≤ 2,0 |
| Điều khiển tự động | >31dB |
| độ rộng băng tần | Băng rộng |
|---|---|
| Điều khiển tự động | >31dB |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| VSWR | ≤ 2,0 |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Dải tần số | 200-300 MHz |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp làm việc | 30V |
| Đặc điểm kỹ thuật | 37.3*112*19,5mm |
| Kiểu | Qua-band |
|---|---|
| Bảo hiểm | 5000-8000m2 |
| Nhận được | 80,0dB |
| Kích cỡ | 239mm*268mm*58mm |
| Công suất đầu ra | 23dBm±2dBm |
| Kiểu | Qua-band |
|---|---|
| Bảo hiểm | 800-1500m2 |
| Nhận được | 75,0db |
| Kích cỡ | 189mm*268mm*58mm |
| Công suất đầu ra | 23dbm |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V, DC9V/5A |
| Độ ẩm | < 90% |
| Kích cỡ | 118mm × 91mm × 18mm |
| Cân nặng | 1kg |
| Cân nặng | 1kg |
|---|---|
| Kích thước | 118mm × 91mm × 18mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 55 ° C. |
| Độ ẩm | < 90% |
| mtbf | > 50.000 giờ |
| Cân nặng | < 1,2Kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 20,6 × 12,8 × 2,3cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ +55 ° C. |
| Độ ẩm | < 90% |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |