| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 2 - 40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| น้ำหนัก | 2.8กก |
| ขนาด | 210*170*50มม |
| น้ำหนัก | 4.0กก. (ครบชุด) |
|---|---|
| ขนาด | 370 x 140 x 51มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz พร้อมอะแดปเตอร์ DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ช่วงจะแตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 55 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 17.0กก |
| ขนาดตัว | 450×450×200มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 35% ถึง 85% |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |
| ขนาดบรรจุ | 25×24×7ซม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.3กก |
| กำลังทั้งหมด | 7W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 120+ นาที |
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | ขยาย, บลูทูธ, ไมโครโฟน, ป้องกันรังสีและสัญญาณป้องกัน, กันน้ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| การสื่อสาร | ไร้สาย |
| ขนาด | 191×88×42มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.35kg |
| กำลังทั้งหมด | 30dBm/1W |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| รัศมีการรบกวน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณโดยรอบ) |
| ขนาดสินค้า | 44 × 11 × 3.5 ซม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| แยมรัศมี | 2-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับ | รวม 18W |
| ระบบทำความเย็น | การออกแบบการสื่อสารพลังงานต่ำ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | 3.0กก |
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| ขนาด | 44*11*3.5 ซม. |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-35 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 10.6V - 36V / 1.5A,10.6v-36v/1.5A |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 395×238×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V) |
|---|---|
| รัศมีการสกัดกั้น | 10m-50m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 330×280×120มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |