| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| การใช้พลังงาน | 1800วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| การใช้พลังงาน | 30 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | อะแดปเตอร์ AC (DC12V), แบตเตอรี่ในตัว 4000mA/H |
| ระยะการติดขัด | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ขนาดกล่องด้านใน | 220×202×65มม |
| กำลังขับ | 30dBm |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-220VAC, DC-5V-0.8A |
| รัศมีการรบกวน | 1-10เมตร |
| น้ำหนัก | 0.24 กิโลกรัม |
| ขนาด | 97×48×18มม |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 5-25 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ขนาด | 388 x 145 x 55 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 47x27x13ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 3กก |
| กำลังทั้งหมด | 46W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-60 เมตร ที่ -75dBm |
| กำลังไฟฟ้าเข้าสูงสุด(W) | 100W |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าต่อหลัง (dB) | ≥20-30 |
| แบตเตอรี่ | เวลาทํางาน 1-2 ชั่วโมง |
| ทั้งหมด | 86วัตต์ |
| น้ำหนัก | 9.6 กิโลกรัม |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10-30M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 238×60×395มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| ความถี่เสริม | 4G2300, WIFI5.8G, 3.6G, UHF200-400MHz, กล้องไร้สาย 1,000-1390MHz เป็นต้น |