| ขนาดบรรจุ | 25×22.5×8ซม |
|---|---|
| ได้รับ | 2.0dBi |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ความยาวของแอนเทนนา | 140 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC), ที่ชาร์จแบตในรถ: DC12V IN |
| กำลังขับทั้งหมด | 2วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ขนาด | 62x30x118 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความต้านทาน | 50 โอห์ม |
|---|---|
| ได้รับ | 2-3dBi |
| สี | สีดำ |
| ขนาด | 210*120*30มม |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 1.5W |
| ขนาดบรรจุ | 150×145×35มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC 110-240V AC เป็น 5V USB), ที่ชาร์จในรถยนต์ DC12V ถึง 5V USB |
| รัศมีการป้องกัน | 0-5 เมตร ที่ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ขนาด | 305 x 140 x 51มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| จีพีเอส L2 | 1170-1300MHz |
| ระยะการติดขัด | 2-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 163×85×43 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| ขนาด | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| ได้รับ | 2-3dBi |
|---|---|
| สูงสุด พลัง | 50 วัตต์ |
| สี | สีดำ |
| ช่วงความถี่ | เช่นเดียวกับช่อง jammer |
| โพลาไรซ์ | แนวตั้ง |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 9.5 ซม. * 1.9 ซม. * 4.5 ซม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-5 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| พิมพ์ | GPS, WiFi, เครื่องส่งสัญญาณ RF |