| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ใช้ | โทรศัพท์มือถือ,บัตรเครดิต,รถยนต์/รถยนต์/ยานพาหนะ/รถจักรยานยนต์/จักรยานไฟฟ้า/สกู๊ตเตอร์ |
| การสื่อสาร | ไร้สาย |
| ขั้วต่อ | USB,บลูทูธ |
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ความปลอดภัยสาธารณะ สำหรับหญิงตั้งครรภ์ ป้องกันการติดตาม Anti-Spying ป้องกันรังสี ควบคุมโดรนด้วย GPS/ |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| กำลังขับ | 15W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
| ขนาด | 346×116×60มม |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 460×235×95มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 80-100W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| รัศมีการป้องกัน | 20-150 เมตร ที่ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| ความชื้น | 30%-60% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 500W |
| น้ำหนัก | 47 กิโลกรัม |
| พื้นที่ติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 2กก |
| รัศมีการรบกวน | 5 ม.-30 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55 องศาเซลเซียส |
| ขนาด | 320×240×60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
| น้ำหนักรวม | 1.35กก |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 3 ชั่วโมง |