| พิมพ์ | เครื่องขยายสัญญาณ 3g |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 2G, 4G, จีเอสเอ็ม, 3G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 300-500 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ได้รับ | 75dB ± 2dB |
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| ความคุ้มครอง | 100-700 ตร.ม. 100 ตร.ม. 2,3000 ตร.ม. 2000 ตร.ม. |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
|---|---|
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ความต้านทาน | 50 โอห์ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 6V/3A |
| ความชื้น | < 90% |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีดำ สีขาว |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีดำ สีขาว |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 5G |
|---|---|
| การสนับสนุนเครือข่าย | 5G, 4G, 3G, 2G, GSM, จีพีเอส, LTE |
| พื้นที่ครอบคลุม | 1,000+ ตารางเมตร |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| เสาอากาศ | 2x 2.0dbi เสาอากาศภายนอก |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 4G, 3G, 2G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 1,500-2,500 ตารางเมตร ม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm/30KHz |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2 x 2.0dBi |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 1,500-2,500 ตารางเมตร ม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm/30KHz |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2 x 2.0dBi |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, 5G, จีเอสเอ็ม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ได้รับ | 75.0db |
| พิมพ์ | บูสเตอร์ไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 2G, 4G, จีเอสเอ็ม, 3G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-2000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| เสาอากาศ | 2x 2.0dBi เสาอากาศภายนอก |