| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | >31 เดซิเบล |
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
|---|---|
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | >31 เดซิเบล |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 2G, 4G, 3G, จีเอสเอ็ม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 1,000+ ตารางเมตร |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x 2.0dbi |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | แกรม, 2G, 3G, 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 2500-3000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ได้รับ | 75.0db |
| พิมพ์ | บูสเตอร์ไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 2G, 4G, จีเอสเอ็ม, 3G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-3,000 ตารางเมตร |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 5G, 2G, 4G, จีเอสเอ็ม, 3G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตารางเมตร ม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ได้รับ | 80.0db |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบบไตรแบนด์ |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีดำ |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| VSWR | ≤ 20 |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, DC9V/5A |
| ความชื้น | < 90% |
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| น้ำหนัก | 1กก |
| น้ำหนัก | 0.6 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 118 × 91 × 18 มม |
| กำลังขับ | 20dBm |
| ได้รับ | 70dB |
| 70dB | 500-1,000 ตรม |