| การใช้พลังงาน | 200W |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 10 กก |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| น้ำหนัก | 1.6กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 4.0 ชม |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 8กก |
| สี | สีเทาหรือดำ |
| ระยะการติดขัด | 50-200 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| ช่วงความถี่ที่ปรับแต่งได้ | 88MHz - 5900MHz |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
|---|---|
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| เวลาทำงาน | 4.0 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-Mh 12000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |