| Ắc quy | Tích hợp 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| tổng trọng lượng | 56kg (bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz, (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Tổng công suất | 400W |
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
|---|---|
| Nhận được | 5-10dBi |
| Kích thước | 60 × 3,8 cm (dài × rộng) |
| Kiểu | ăng-ten toàn hướng |
| Kích thước gói hàng | 25 × 35 × 25 cm |
| Kích thước | 740×510×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Độ ẩm | 5%-95% |
|---|---|
| Cân nặng | 65kg |
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640×540×550mm |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 2400W |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 86kg |
| Kích thước máy chủ | 625×500×700 mm (L×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Tỷ lệ thành công thăm dò | ≥99% |
|---|---|
| Xác định thời gian phản hồi | 3s |
| Định vị chính xác | 10m |
| Chiều cao phát hiện | 0m~1000m |
| Tần số phát hiện | 100MHz ~6GHz |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Dải tần số | 1100-1500 MHz |
| Điện áp làm việc | 28V |
| Dòng điện làm việc | 8 - 10A |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
|---|---|
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bán kính điều khiển từ xa | 100-500 mét (PCB-2046-CR) |
| Bán kính điện thoại di động | 20-50 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 35kg |
| Tổng công suất đầu ra | 300 watt |