| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 250W |
| กำไรจากเสาอากาศ | 5dBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 380(ย) × 300(ก) × 90(ส) มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| ขนาด | 380(ย) * 300(ก) * 90(ส) มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 0-3กม |
| วงดนตรีที่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทางติดขัด | 0-1กม |
| ขนาด | 730 มม. * 385 มม. * 120 มม. (± 2 มม.) |
| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการปฏิเสธสัญญาณรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อเสียงรบกวนหกสัญญาณรบกวน: ≥90dB |
| อินพุตแรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 6~33V |
| การใช้พลังงาน | ≤25W |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -55°C ถึง +70°C |
| ความถี่ในการทำงาน | L1: 1575.42MHz B1: 1561.098MHz |
|---|---|
| ความต้านทานการรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Single-Interference: ≥105dB อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Triple-Inter |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ไม่มีการรบกวน: แนวนอน ≤1.5ม. (95%) ระดับความสูง ≤1.5ม. (95%) โดยมีการรบกวน: แนวนอน ≤10ม. (95%) ระดับ |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5-17V |
| ขนาด | 400 x 290 x 135 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |