| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah ในตัว |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| น้ำหนักรวม | 56 กก. (รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah |
|---|---|
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| กำลังทั้งหมด | 400W |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
|---|---|
| ได้รับ | 5-10dBi |
| ขนาด | 60 × 3.8 ซม. (ยาว × กว้าง) |
| พิมพ์ | แอนเทนเนียมอนดิเรชั่น |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 25 × 35 × 25 ซม |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ความชื้น | 5%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640×540×550มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| การใช้พลังงาน | 2400W |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
|---|---|
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| ความถี่การตรวจจับ | 100MHz ~6GHz |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ช่วงความถี่ | 1100-1500 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 8 - 10A |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รัศมีการควบคุมระยะไกล | 100-500 เมตร (PCB-2046-CR) |
| รัศมีโทรศัพท์มือถือ | 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |