| ขนาด | 400 x 290 x 135 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 1.5 ชั่วโมง (24V, 24A) |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| เวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | 80 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 260 x 260 x 70 มม. (สูง × กว้าง × ลึก) |
| น้ำหนัก | 2.7 กก. (โดยประมาณ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20-60 ℃ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 200-600 เมตร |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah ในตัว |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| น้ำหนักรวม | 56 กก. (รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| น้ำหนัก | รวม 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังชาร์จ | ชาร์จเต็ม 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วิธีการควบคุม | แผงควบคุม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 20กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 65°ซ |
| การได้รับเสาอากาศ | 3-8dBi |
| กำลังขับ | รวม 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนัก | 4.3KG (หน่วย), 11KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25 ° C ถึง 50 ° C |
|---|---|
| น้ำหนัก | สูงสุด 35กก |
| ระยะทางติดขัด | ขั้นต่ำ 1.5 กม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัวใช้งานได้นานกว่า 1 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 145 x 80 x 45มม |
| น้ำหนัก | 1.0 กก |
| เวลาทำงาน | 3.0+ ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-MH 8000mAH |