| ระยะการติดขัด | 1,000-1500เมตร |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V 5A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°C ถึง +70°C |
| กำลังขับ | 60 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-DC24V |
| แบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนภายใน 24AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| พลังการดำเนินงาน | แหล่งจ่ายไฟภายใน 90-260 VAC / 24V DC |
| คะแนนความต้านทาน | IP52 |
| กำลังขับทั้งหมด | 220 วัตต์ |
|---|---|
| ขนาดตัว | ตัวเครื่อง 45*35*25 ซม. (เสาอากาศ 6*2 ซม.) |
| น้ำหนักตัว | 25.0 กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~75℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 35~95% |
| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 480*115*100มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 20W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC24V) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V4Ah |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนักหน่วย | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 11กก.) |
| ขนาด | 680 × 300 × 70มม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศแผงรับ 10dBi |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รัศมีการควบคุมระยะไกล | 100-500 เมตร (PCB-2046-CR) |
| รัศมีโทรศัพท์มือถือ | 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 140W |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 30 นาที |
| น้ำหนัก | 4.3กก. (สินค้า), 7กก. (บรรจุภัณฑ์) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 28V, 5A (1 ชั่วโมง) หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
| มิติ | 362.8×310×130 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั้งหมด | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง +55 ℃ |
| ความกดอากาศ | 86~106kpa |
| น้ำหนัก | ประมาณ 15กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 4.3KG (หน่วย), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660×290×50มม |
| เสาอากาศ | แผงทิศทาง 8dBi |