| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณมือถือ |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 10W |
| ขนาด | 178*77*36.5 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8กก |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| น้ำหนัก | 3.36กก |
|---|---|
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, กระแสตรง 12V |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
|---|---|
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| เวลาทำงาน | 4.0 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-Mh 12000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 428-438MHz |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รัศมีการรบกวน | 3 ม. ถึง 30 ม. (20 ม. ถึง 100 ม. สำหรับโดรน UAV) |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz ถึง DC 12V |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน 1 ชม.: 28V, 5A หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| กำลังขับรวม | 125W |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| ขนาด | 660X290X50มม |