| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 16W |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 2.5 ชม |
| น้ำหนัก | 2กก. (ครบชุด) |
|---|---|
| ขนาด | 171×98×58มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC, DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 10W |
| ระยะการป้องกัน | 5-20 เมตร (-75dBm) |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 5AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 5.2กก. (น้ำหนักบรรจุ: 8กก.) |
| ขนาด | 340*270*150 มิลลิเมตร |
| เสาอากาศภายใน | อัตราขยาย 6-8dBi |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
|---|---|
| กำลังขับรวม | 90W |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| การใช้พลังงาน | 140W |
| ขนาด | 660X290X50มม |
| กำลังขับ | รวม 45W, 1-3W ต่อแบนด์ |
|---|---|
| แยมรัศมี | 2 ถึง 40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V หรือ 220V ถึง DC 12V |
| ขนาดสินค้า | 450 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | 8 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 25×24×7ซม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 7W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร ที่ -75dBm |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | กว่า 2 ชั่วโมง |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กรณีเพลิกาน | 1440 น้ำหนัก 30กก |
| ความชื้น | 5% ถึง 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง +60 ℃ |
| น้ำหนัก | 90 กก. (เฉพาะตัวเครื่องหลัก ไม่รวมเสาอากาศและอุปกรณ์เสริม) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110 หรือ 220V AC-12V DC) พร้อมที่ชาร์จแบตเตอรี่ในรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาด | 460 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาดบรรจุ | 55 × 44 × 15ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7กก |
| กำลังทั้งหมด | 42W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| พลังการดำเนินงาน | แหล่งจ่ายไฟภายใน 90-260 VAC / 24V DC |
| แบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนภายใน 20AH |
| ระบายความร้อน | การระบายความร้อนของอากาศ |