| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 45 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 380(ย) × 300(ก) × 90(ส) มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 7กก |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 55 × 44 × 15ซม |
| ขนาด | 450 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 45W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110V หรือ 220V AC ถึง 12V DC) พร้อมที่ชาร์จแบตเตอรี่ในรถยนต์ DC12V |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 1.35กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.5 วัตต์ |
| แบตเตอรี่ | 7.4V/4700mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 75 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 25.0 กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 220W |
| ความชื้นในการทำงาน | 35-95% |
| ขนาดตัว | ตัวเครื่อง 45×35×25 CM (เสาอากาศ 6×2 CM) |
| เสาอากาศ | ยาว 380 มม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 330×238×60มม |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-40 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ช่วงความถี่ | 1100-1500 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 8 - 10A |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 10W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 30กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 500วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC 28V |