| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| สไตล์ | กางเกงว่ายน้ำ,เสื้อแจมเมอร์,บิกินี่,เสื้อกันแดด,เสื้อชั้นในและสายจีสตริงพร้อมเชือกรูด |
|---|---|
| ประเภทอุปทาน | บริการ OEM รายการในสต็อก |
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| ขนาด | 163×85×43 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนักรวม | 3.6 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 350×278×98มม |
| รัศมีการรบกวน | 10-50 เมตร (ความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อมขึ้นอยู่กับ) |
|---|---|
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| ขนาด | 220 × 110 × 146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| การใช้พลังงาน | 1800วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| กำลังขับ | 630W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |