| ความชื้น | 5%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640×540×550มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| ขนาด | 400 x 290 x 135 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 3.0+ ชั่วโมง |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-Mh 8000mAH |
| ขนาด | 145 x 80 x 45มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 50~150 เมตร |
| น้ำหนัก | 11 กิโลกรัม |
| ขนาด | 560 x 235 x 95มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 370 x 140 x 51มม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ระยะขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |