| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| อะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์ AC (DC12-24V) |
| แบตเตอรี่ | ความจุในตัว 4300mAh |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5วัตต์ |
| ระยะการติดขัด | 10-30ม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 580×280×410 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 30 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10-30M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 40 กก |
| ขนาด | 592 × 395 × 265 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาด | 720*490*240มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 30กก |
| ขนาด | 520 × 300 × 190มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 330×280×120มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 3.36กก |
|---|---|
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, กระแสตรง 12V |
| น้ำหนักและขนาด | 10กก. 45×30×15ซม. (ขนาดบรรจุ: 55×34×21.5ซม.) |
|---|---|
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จัมเปอร์ | สายโคแอกเชียลแบบยืดหยุ่นพิเศษ 7D-FB |
| การใช้พลังงาน | 250วัตต์ |