| ชื่อ | โมดูล GaN |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 250-400MHz (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 100W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 700-2000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 2000MHz |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| ชื่อ | UAV โดรน แจมเมอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 450 × 105 × 60มม |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 1.5กก |
| กำลังขับ | รวม 20W, 5-10W ต่อแบนด์ |
| ประเภทสัญญาณจม | โดรน RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 สัญญาณ |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณบรอดแบนด์ RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 109.5*28.5*16 มม |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 10W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-28V, 0.8-1A |
| ความถี่ | 5.2G, 5.8G |
| แรงดันไฟฟ้า | 24-28V, 0.8-1A |
| กำลังขับ | 10W |