| ชื่อ | โมดูลเครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 10W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| กำลังขับทั้งหมด | 215W |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 30กก |
| ขนาด | 650×350×300มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +50°C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 16.8kg |
| การใช้พลังงาน | 600W |
| การทำงานของแบตเตอรี่ | 1.5 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ภายใน 24V, 24Ah |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 1.5 ชั่วโมง (24V, 24A) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| กำลังไฟฟ้าทั้งหมด | 75 วัตต์ |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -15 ° C ถึง +75 ° C |
| น้ำหนัก | ประมาณ 16 กก |
| ช่วงการรบกวน (ทิศทาง) | 1,000-1500เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 170W |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 16.8kg |
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
| ความถี่ | 700-1000MHz (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 32V |
| พลัง | 100W |