| ชื่อสินค้า | โมดูลติดขัด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 30W |
| ขนาดสินค้า | 111.7*37.3*19.5มม |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 200W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| การใช้พลังงาน | 600W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| ขนาด | 385×307×180มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500 ม. ถึง 2000 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 250-400MHz |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| รัศมีการรบกวน | 1,000-3,000 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับ | รวม 190W |
| การใช้พลังงาน | 380W |
| ระดับการกันน้ำ | IPX64 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 75 ℃ |