| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,500-3,000 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V/DC24V |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V 40A |
| ความชื้น | สูงสุด 80% |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20-6000mhz |
| น้ำหนักรวม | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 500-2000ม. |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน 4 ตัว |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah ในตัว |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| น้ำหนักรวม | 56 กก. (รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ไม่มีการรบกวน: แนวนอน ≤1.5m, ระดับความสูง ≤1.5m โดยมีการรบกวน: แนวนอน ≤10m, ระดับความสูง ≤10m |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 6-33V |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 1.5 ชั่วโมง (24V, 24A) |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณมือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| แบตเตอรี่ | +24V/5AH ชีวิต PO4 |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ขนาดกล่องด้านใน | 450×350×300มม |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 330W |